Nú liggur mótaplan og liðsskipan fyrir á mótinu á laugardaginn.
Að þessu sinni ætla ég að hafa liðin blönduð með strákum fæddum 2008 og 2007.
23 - 24 strákar eru skráðir og erum við því með fjögur lið og sex stráka í öllum liðum.
Mótið er þannig sett upp að tveir riðlar leika á sama tíma þ.e. frá kl: 8.30 - 10.45
og hinir tveir riðlarnir frá kl: 10.50 - 13.15.
Í frönsku-deildinni leika þeir: Hlynur, Sölvi, Jökull, Kristófer, Örn og Matthías.
Fyrsti leikur hjá strákum í frösku-deildinni byrjar kl: 9.06
og eiga því allir í þessu liði að vera mættir í Hamars-höllina í Hveragerði kl: 8.45 á laugardaginn.
Í ensku-deildinni leika þeir: Þór, Elvar, Ívar, Þorsteinn, Guðjón og Goði.
Fyrsti leikur hjá strákum í ensku-deildinni byrjar kl: 8.30
og eiga því allir í þessu liði að vera mættir í Hamars-höllina í Hveragerði kl: 8.10 (úff, púff) á laugardaginn.
_____________________________________________________________________________________________________________
Í spænsku-deildinni leika þeir: Bjarni, Ási, Andri, Snæþór og Haraldur.
Fyrsti leikur hjá strákum í spænsku-deildinni byrjar kl: 11.26
og eiga því allir í þessu liði að vera mættir í Hamars-höllina í Hveragerði kl: 11.00 á laugardaginn.
Í þýsku-deildinni leika þeir: Tinni, Nói, Snorri, Tryggvi, Stefán, Hákon og Ísak.
Fyrsti leikur hjá strákum í þýsku-deildinni byrjar kl: 11.02
og eiga því allir í þessu liði að vera mættir í Hamars-höllina í Hveragerði kl: 10.40 á laugardaginn.
Eins og venulega minni ég ykkur á nesti, skó, legghlífar, markmannshanska og annað nauðsynlegt.
Ég kem með búninga fyrir þá sem vilja.
Svo vona ég að við eigum saman gleðilegan dag í Hveragerði og hikið ekki við að hafa samband ef eitthvað er.
Kveðja,
Ragnar.
Tími |
Völlur 1 |
Völlur 2 |
Völlur 3 |
Völlur 4 |
08:30 |
Fylkir - Fram 2 |
Álftanes - ÍR |
Fram - ÍR |
Fylkir - Hamar/Ægir |
08:42 |
Fylkir 2 - ÍR 2 |
Hamar/Ægir - Selfoss |
Fylkir 3 - Selfoss |
Hamar/Ægir 2 - Fylkir 4 |
08:54 |
Fram - Fylkir |
Álftanes - Fram 2 |
KFR - Fylkir 2 |
Fram - Fylkir |
09:06 |
Fylkir 2 - Hamar/Ægir |
ÍR 2 - Selfoss |
ÍR 2 - Álftanes |
Fylkir 3 - Hamar/Ægir 2 |
09:18 |
Fylkir 4 - ÍR 2 |
Selfoss - Álftanes |
Fylkir - ÍR |
Fylkir 2 - Hamar/Ægir |
09:30 |
Álftanes - Fram |
ÍR - Fram 2 |
KFR - Fram |
ÍR - Fylkir 2 |
09:42 |
Fylkir 2 - Selfoss |
ÍR 2 - Hamar/Ægir |
ÍR 2 - Fylkir 3 |
Álftanes - Fylkir 4 |
09:54 |
Fram - ÍR 2 |
Selfoss - Fram 2 |
Hamar/Ægir 2 - Selfoss |
Fylkir 3 - Álftanes |
10:06 |
Álftanes - Fylkir 2 |
ÍR - Fylkir |
KFR - Fylkir |
Hamar/Ægir - ÍR |
10:18 |
Hamar/Ægir - Fylkir |
Fram - ÍR |
Hamar/Ægir 2 - ÍR 2 |
Selfoss - Fylkir 4 |
10:30 |
 |  | Hamar/Ægir - KFR |
Fram - Fylkir 2 |
ENSKA DEILDIN |
FRANSKA DEILDIN |
7.FLOKKUR KARLA
Tími |
Völlur 1 |
Völlur 2 |
Völlur 3 |
Völlur 4 |
10:50 |
KFR - Hamar/Ægir |
Fram - ÍR |
ÍR - Fram |
Fylkir - Hamar/Ægir |
11:02 |
Fram 3 - Selfoss |
Álftanes - Fylkir 2 |
Fylkir 3 - ÍR 2 |
Selfoss - Hamar/Ægir 2 |
11:14 |
Fylkir - Fram 2 |
KFR - Fram |
Skallagrímur - Fylkir 2 |
ÍR - Fylkir |
11:26 |
Skallagrímur - ÍR 2 |
Fram 3 - Álftanes |
Álftanes - Fram 2 |
Fylkir 3 - Selfoss |
11:38 |
Fylkir - KFR |
Hamar/Ægir - Fram 2 |
Skallagrímur - ÍR |
Fram - Fylkir 2 |
11:50 |
Skallagrímur - Fram 3 |
Selfoss - ÍR 2 |
Álftanes - Fylkir 3 |
ÍR 2 - Fram 2 |
12:02 |
Fram - Hamar/Ægir |
Fram 2 - ÍR |
Fylkir - Fram |
Fylkir 2 - Hamar/Ægir |
12:14 |
Álftanes - Selfoss |
ÍR 2 - Fylkir 2 |
Selfoss - ÍR 2 |
Fram 2 - Hamar/Ægir 2 |
12:26 |
ÍR - Fylkir |
KFR - Fram 2 |
Hamar/Ægir - Skallagrímur |
ÍR - Fylkir 2 |
12:38 |
Fylkir 2 - Skallagrímur |
Fram 3 - ÍR 2 |
Hamar/Ægir 2 - Álftanes |
Fylkir 3 - Fram 2 |
12:50 |
Fram - Fylkir |
ÍR - Hamar/Ægir |
Fylkir - Skallagrímur |
Fram - Hamar/Ægir |
13:02 |
Álftanes - Skallagrímur |
Selfoss - Fylkir 2 |
Selfoss - Álftanes |
ÍR 2 - Hamar/Ægir 2 |
ÞÝSKA DEILDIN |
SPÆNSKA DEILDIN |