Við verðum með lið í A, C og D riðli. Mér sýnist að við verðum 17 sem mætum og skiptum við hópnum í þessi lið.
A riðill | C riðill | D riðill |
Adolf Bjarni Þór Dúi Stefán Torrini Stefán Smári Dagur |
Stefán Emil Róbert Tómas Bessi Valur Skarphéðinn |
Ísar Kristján Svenni Kristófer Pétur |
Auðunn og Kári eru uppteknir þessa helgina og Leó sömuleiðis. Ef ég er að gleyma einhverjum þá bið ég ykkur um að láta mig vita sem allra fyrst :) Eins væri vel þegið að fá upplýsingar um hverjir komast og komast ekki, langbest að fá tölvupóst með þeim svörum til að auðvelda mér að setja saman póstlista. Ef mikið verður um brottfall geta liðin breyst og læt ég vita um leið og það skýrist.
Póstlistinn er sem sagt ekki klár eins og er, svo það er mikilvægt að láta orðið berast að upplýsingarnar séu hérna. Við látum strákana vita á æfingunni á morgun líka.
Leikjalistinn er sem hér segir
A riðill
Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 | Völlur 5 | Völlur 6 | |||
Kl 08:30 | Stjarnan 1 - Fjölnir 1 | Þróttur 1 - ÍR | Stjarnan 2 - Fjölnir 2 | Þróttur 2 - Grótta | Stjarnan 3 - Fjölnir 3 | Álftanes - Fjölnir 4 | |
Umferð 2 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 | Völlur 5 | Völlur 6 | |
Kl 09:30 | Stjarnan 1 - Þróttur 1 | Fjölnir 1 - ÍR | Stjarnan 2 - Þróttur 2 | Fjölnir 2 - Grótta | Stjarnan 3 - Álftanes | Fjölnir 3 - Fjölnir 4 | |
Umferð 3 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 | Völlur 5 | Völlur 6 | |
Kl 10:30 | Stjarnan 1 - ÍR | Fjölnir 1 - Þróttur 1 | Stjarnan 2 - Grótta | Fjölnir 2 - Þróttur 2 | Stjarnan 3 - Fjölnir 4 | Fjölnir 3 - Álftanes | |
Umferð 4 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 | Völlur 5 | Völlur 6 | |
Kl 11:30 | Stjarnan 1 - Álftanes | Fjölnir 1 - Grótta | Stjarnan 2 - ÍR | Fjölnir 2 - Stjarnan 3 | Fjölnir 3 - Þróttur 1 | Fjölnir 4 - Þróttur 2 |
C riðill
Umferð 1 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 09:00 | Stjarnan 1 - Fjölnir 1 | Þróttur 1 - ÍR | Stjarnan 2 -Fjölnir 2 | Þróttur 2 - Grótta 1 |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 09:00 | Stjarnan 3 - Fjölnir 3 | Álftanes - Grótta 2 | ÍR 2 - Þróttur 3 | |
Umferð 2 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 10:00 | Stjarnan 1 - Þróttur 1 | Fjölnir 1 - ÍR | Stjarnan 2 - Þróttur 2 | Fjölnir 2 - Grótta 1 |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 10:00 | Stjarnan 3 - Álftanes | Fjölnir 3 - Þróttur 3 | Grótta 2 - ÍR 2 | |
Umferð 3 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 11:00 | Stjarnan 1 - ÍR | Fjölnir 1 - Þróttur 1 | Stjarnan 2 - Grótta 1 | Fjölnir 2 - Þróttur 2 |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 11:00 | Stjarnan 3 - ÍR 2 | Fjölnir 3 - Grótta 2 | Álftanes - Þrótur 3 | |
Umferð 4 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 12:00 | Stjarnan 1 - Grótta 1 | Fjölnir 1 - Álftanes | Stjarnan 2 - ÍR | Fjölnir 2 - Þróttur 3 |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 12:00 | Stjarnan 3 - ÍR 2 | Fjölnir 3 - Þróttur 2 | Þróttur 1 - Grótta 2 |
D riðill
Umferð 1 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 13:30 | Stjarnan 1 - Fjölnir 1 | Þróttur 1 - ÍR | Stjarnan 2 - Fjölnir 2 | Þróttur 2 - Grótta |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 13:30 | Stjarnan 3 - Fjölnir 3 | Álftanes - Skallagrímur | ÍR 2 - Þróttur 3 | |
Umferð 2 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 14:30 | Stjarnan 1 - Þróttur 1 | Fjölnir 1 - ÍR | Stjarnan 2 - Þróttur 2 | Fjölnir 2 - Grótta |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 14:30 | Stjarnan 3 - Álftanes | Fjölnir 3 - Þróttur 3 | Skallagrímur - ÍR 2 | |
Umferð 3 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 15:30 | Stjarnan 1 - ÍR | Fjölnir 1 - Þróttur 1 | Stjarnan 2 - Grótta | Fjölnir 2 - Þróttur 2 |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 15:30 | Stjarnan 3 - ÍR 2 | Fjölnir 3 - Skallagrímur | Álftanes - Þróttur 3 | |
Umferð 4 | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
Kl 16:30 | Stjarnan 1 - Skallagrímur | Fjölnir 1 - Álftanes | Stjarnan 2 - Þróttur 1 | ÍR 2 - Þróttur 2 |
Völlur 5 | Völlur 6 | Völlur 7 | ||
Kl 16:30 | Stjarnan 3 - Grótta | Fjölnir 3 - ÍR | Fjölnir 2 -Þróttur 3 |
Sjáumst á laugardaginn í Egilshöllinni
Bkv
Sammi og Bjössi