Meðfylgjandi er leikjaplan fyrir Freyjumótið á laugardaginn.
Álftanes enska-deildin: Andri, Hákon, Óðinn, Jökull, Ísak F, Goði og Kári.
Fyrsti leikur þeirra er kl: 11.24 á móti Skallagrím.
Mæting hjá öllum í þessu liði er í Hamarshöllina kl: 11.00.
Bolli stjórnar þessu liði.
Álftanes franska-deildin: Einar, Óliver, Vilhjálmur, Viktor, Róbert, Brynjólfur A og Brynjólfur R.
Fyrsti leikur þeirra er kl: 11.12 á móti Gróttu.
Mæting hjá öllum í þessu liði er kl: 10.50.
Ragnar stjórnar þessu liði.
Álftanes 2 franska-deildin: Matthías, Sölvi, Tinni, Gísli, Axel, Stefán og Ívar.
Fyrsti leikur þeirra er kl: 11.00 á móti Aftureldingu.
Mæting hjá öllum í þessu liði er kl: 10.40.
Maggi stjórnar þessu liði.
Strákarnir þurfa að muna eftir legghlífunum, skónum, markmannshönskum, bolnum og smá nesti.
Einnig þurfa allir að mæta með 2500 kr í peningum sem við söfnum saman á staðnum.
Hlakka til að sjá ykkur á laugardaginn.
Tími | Völlur 1 | Völlur 2 | Völlur 3 | Völlur 4 |
11:00 | Grindavík - Hamar | Afturelding - Álftanes 2 | ÍA - Ægir | Þróttur Vogum - Selfoss |
11:12 | Grindavík - ÍR | Afturelding - Selfoss | Grótta - Álftanes | Hamar 2 - ÍA 2 |
11:24 | ÍA - Hamar | Skallagrímur - Álftanes | Álftanes 2 - Grindavík | Hamar - ÍR |
11:36 | Selfoss - Grindavík | ÍR - Grótta | Selfoss - ÍA | Ægir - ÍR 2 |
11:48 | Álftanes - ÍA | Hamar - ÍR 2 | ÍA 2 - Grótta | Álftanes -Skallagrímur |
12:00 | ÍR 2 -Selfoss | ÍA - Þróttur Vogum | ÍR - Álftanes 2 | Grindavík - Afturelding |
12:12 | Grótta - Selfoss | Grindavík - Afturelding | Skallagrímur - ÍA 2 | Grótta - Hamar 2 |
12:24 | ÍR 2 - Álftanes | ÍA - Skallagrímur | Afturelding - ÍR | Álftanes 2 - Hamar |
12:36 | Afturelding - Grótta | Selfoss - ÍR | Þróttur Vogum - ÍR 2 | Selfoss - Ægir |
12:48 | Skallagrímur - ÍR 2 | Álftanes - Hamar | Hamar 2 - Skallagrímur | ÍA 2 - Álftanes |
13:00 | ÍR - Afturelding | Grótta - Grindavík | ÍR 2 - ÍA | ÍR - Grindavík |
13:12 | ÍR 2 - ÍA | Ægir - Þróttur Vogum | Hamar - Afturelding | Skallagrímur - Grótta |
13:24 | Hamar - Skallagrímur | Álftanes - Hamar 2 |
ENSKA DEILDIN | FRANSKA DEILDIN |